

**CHAMA CHA WAFANYAKAZI WA SERIKALI ZA MITAA TANZANIA
(TALGWU)**



**TANGAZO LA UCHAGUZI WA NAFASI YA NAIBU KATIBU MKUU
WA CHAMA**

Chama cha Wafanyakazi wa Serikali za Mitaa Tanzania (TALGWU) kinatarajia kufanya Kikao cha Baraza Kuu la Taifa ambapo pamoja na mambo mengine kwa kuziangatia Ibara ya 5.16.3 (xi)(a) ya Katiba ya Chama toleo la 2016 Kikao hicho kitafanya Uchaguzi wa kujaza nafasi ya Naibu Katibu Mkuu wa Chama.

Uchaguzi unatarajiwa kufanyika tarehe 17 Januari 2023 katika ukumbi wa Mikutano wa Hoteli ya Royal Village Jijini Dodoma kuanzia saa 03:00 Asubuhi.

Wagombea wote mnahimizwa kufika mapema katika eneo la ukumbi utakapofanyika uchaguzi. Aidha kwa wagombea ambao sio Wajumbe wa Kikao cha Baraza Kuu watahudhuria uchaguzi huo kwa kujigharamia wenyewe.

Imetolewa na

.....

Rashid M. Mtima

KATIBU MKUU – TALGWU TAIFA