

# CHAMA CHA WAFANYAKAZI WA SERIKALI ZA MITAA TANZANIA (TALGWU)



## TANGAZO LA MKUTANO MKUU WA TAIFA 2021.

Chama cha Wafanyakazi wa Serikali za Mitaa Tanzania (TALGWU) kinatarajia kufanya Mkutano Mkuu Taifa tarehe 24 – 25 Agosti 2021 katika ukumbi wa Mikutano wa Chuo cha Mipango Jijini Dodoma kuanzia saa 03:00 Asubuhi.

Agenda za Mkutano Mkuu Taifa zitakuwa ni kama ifuatavyo:

1. Kufungua Mkutano Mkuu
2. Kuthibitisha Agenda
3. Kusoma na kuthibitisha muhtasari wa Mkutano Mkuu wa tarehe 17 - 19 Desemba 2019
4. Yatokanayo na Mkutano Mkuu wa tarehe 17 - 19 Desemba 2019.
5. Kupokea kutoka kwa Baraza Kuu taarifa ya kazi za Chama kwa kipindi cha miaka mitano
6. Uchaguzi wa viongozi wa kitaifa watakao kiongoza Chama kwa kipindi cha miaka mitano (2021 – 2026). Nafasi zitakazo chaguliwa ni kama ifuatavyo:
  - i. Mwenyekiti wa Chama wa Taifa
  - ii. Makamu Mwenyekiti wa Chama
  - iii. Katibu Mkuu wa Chama
  - iv. Mwenyekiti, Katibu, Mweka Hazina na Wajumbe wa Kamati ya Ushauri Wafanyakazi Wanawake Taifa
  - v. Wajumbe wa Mkutano Mkuu wa Shirikisho toka TALGWU nafasi 38
7. Mengineyo
8. Kufunga Mkutano.

**NB:**

**Tarehe 26/08/2021 utafanyika uchaguzi wa Viongozi wanaochaguliwa na Baraza Kuu Taifa. Nafasi zitakazo chaguliwa ni kama ifuatavyo:**

- i. Mweka Hazina wa Chama
- ii. Wadhamini wa Chama nafasi nne (4)
- iii. Wajumbe wa Baraza Kuu wa Shirikisho toka TALGWU nafasi 16
- vi. Mjumbe mmoja (1) wa Kamati ya Utendaji ya Shirikisho toka TALGWU
- vii. Mjumbe mmoja (1) mwakilishi wa watu wenye ulemavu atakaechaguliwa miongoni mwa wawakilishi wa Mikoa kuingia Kamati ya Utendaji ya Taifa.
- viii. Mjumbe mmoja (1) mwakilishi wa Wafanyakazi Vijana atakaechaguliwa miongoni mwa wawakilishi wa Mikoa kuingia Kamati ya Utendaji ya Taifa.

**Imetolewa na**

.....  
**Rashid M. Mtima**  
Katibu mkuu – TALGWU

Tangazo hili linapatikana pia katika website ya Chama: [www.talgwu.or.tz](http://www.talgwu.or.tz)